Láìpẹ́ yìí, Wuhan Jiushi Superhard Materials Co., Ltd. gba ìròyìn ayọ̀ – ilé-iṣẹ́ náà ti gba ìkésíni láti kópa nínú Ìfihàn Ẹ̀rọ àti Ohun èlò ti Middle East International Epo, Petrochemical àti Gas (SEIGS) tí a ṣe ní Riyadh International Convention Center láti ọjọ́ kẹsàn-án sí ọjọ́ kọkànlá oṣù kẹsàn-án ọdún 2025. Èyí ni ìgbà àkọ́kọ́ tí àwọn ọjà àdàpọ̀ Wuhan Jiushi yóò fara hàn lórí ìpele ilé-iṣẹ́ agbára tó ga jùlọ ní Middle East. Àwọn ọjà pàtàkì rẹ̀,Ehin Diamond RidgeàtiDEC onígun mẹ́rin(ìwọ̀n àfikún diamond), ni a ó ṣe àfihàn, tí yóò fi agbára pàtàkì China nínú àwọn ohun èlò líle hàn fún àwọn oníbàárà kárí ayé.
Ìṣẹ̀lẹ̀ Pàtàkì Nínú Ẹ̀ka Agbára Àgbáyé Ìfihàn agbára Saudi yìí jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ epo àti epo oníṣẹ́-ọjà tó ga jùlọ ní Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn, tí a gbóríyìn fún gẹ́gẹ́ bí “olùṣàfihàn fún ilé-iṣẹ́ agbára àgbáyé.” Àwọn ilé-iṣẹ́ pàtàkì àti àwọn ògbógi ilé-iṣẹ́ láti orílẹ̀-èdè tó lé ní ọgbọ̀n yóò péjọ láti ṣe àfihàn àwọn ìmọ̀-ẹ̀rọ tuntun àti láti jíròrò àwọn àṣà ilé-iṣẹ́. Saudi Arabia, gẹ́gẹ́ bí olùtajà epo àgbáyé pàtàkì, tún ń tẹ̀síwájú nínú “Ìran 2030” rẹ̀, ó sì ń ṣe àtúnṣe sí ilé-iṣẹ́ agbára rẹ̀, èyí tó ń ṣẹ̀dá ìbéèrè tó lágbára fún àwọn ohun èlò ìwakọ̀ tó gbéṣẹ́ tí kò sì ní ìdènà. Fún Wuhan Jiushi, èyí kìí ṣe àǹfààní ìfihàn nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ ìgbésẹ̀ sí ọjà Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn. Gbígbà ìkésíni láti ọ̀dọ̀ àwọn olùṣètò fihàn pé agbára ọjà àti ìpele ìmọ̀-ẹ̀rọ ilé-iṣẹ́ náà ti jẹ́rìí sí iṣẹ́ àgbáyé.
“Ohun èlò líle” wa: Ohun èlò pàtàkì fún wíwá epo
Àwọn kan lè béèrè pé, kí ni ohun èlò ìwakọ̀ àpapọ̀? Ní ṣókí, ó jẹ́ “orí” àwọn ohun èlò ìwakọ̀ epo—ohun èlò líle tí a ṣe lábẹ́ ooru gíga àti ìfúnpá láti inú dáyámọ́ńdì àti káàbídì tí a fi símẹ́ǹtì ṣe. Ó le gan-an, ó le, ó le, ó lè rọ̀, ó sì lè gbóná, ó sì rọrùn láti bójú tó àìní ìwakọ̀ onírúurú ipò ilẹ̀ ayé.
Wuhan Jiushi ti dojukọ awọn ohun elo lile fun ọpọlọpọ ọdun, ati pe awọn ohun elo idalẹnu ti a ṣe funrararẹ jẹ alailẹgbẹ gaan. Awọn ọja pataki meji ti a ṣe afihan ni ifihan Saudi kọọkan ni awọn anfani alailẹgbẹ:Ehin Diamond Ridge, pẹ̀lú ìṣètò rẹ̀ tó yàtọ̀ síra, ó mú kí iṣẹ́ gígé pọ̀ sí i ní pàtàkì ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn ọjà lásán, ó dín agbára ìdènà kù àti kí ó mú kí iṣẹ́ lílọ kiri nínú àwọn ìṣẹ̀dá tó díjú pọ̀ sí i; DEC onígun mẹ́rin(ìwọ̀n díámọ́ǹdì tí a mú kí ó gbóná síi) tún mú kí agbára ìdènà ìgbóná ara pọ̀ sí i, pẹ̀lú ìṣètò ìfàmọ́ra onígun mẹ́rin rẹ̀ tí ó mú kí agbára ìdènà àti ìgbésí ayé iṣẹ́ sunwọ̀n síi, èyí tí ó mú kí ó dára fún iṣẹ́ ìwakọ̀ gbígbóná gíga àti pípẹ́. Ní àfikún, àwọn ọjà wa tún ní àǹfààní ìyípadà gbígbòòrò, tí ó ń ṣiṣẹ́ dáadáa nínú àwọn ohun èlò onípele rọ̀ àti àwọn ohun èlò líle, tí ó ń mú kí iṣẹ́ ìwakọ̀ dára síi àti fífi owó pamọ́. Láti ọ̀pọ̀ ọdún wá, àwọn ọjà wa ti ní orúkọ rere ní ọjà ilẹ̀, àti ní àkókò yìí a ń gbìyànjú láti gbé àwọn ọjà pàtàkì “Ṣe ní China” wa lárugẹ kalẹ̀ kárí ayé.
Pẹ̀lú òtítọ́ inú, a ń wá àwọn àǹfààní tuntun fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀. Ìfihàn yìí kìí ṣe nípa “fífihàn” Wuhan Jiushi nìkan. Ẹgbẹ́ náà ti ṣetán láti ṣe àfihàn àwọn ọjà ti ara àti ìwádìí ìdánwò ìṣe ti àwọn ọjà pàtàkì méjì wọn,Ehin Diamond RidgeàtiDEC onígun mẹ́rin, níbi ìfihàn náà, èyí tí ó fún àwọn olùrà àti àwọn alábáṣiṣẹpọ̀ kárí ayé láyè láti rí dídára ọjà náà àti iṣẹ́ rẹ̀ ní ojúkojú.
Èyí tó ṣe pàtàkì jùlọ ni pé, nípa lílo ìpele àgbáyé yìí, ilé-iṣẹ́ náà tún fẹ́ láti jíròrò ìmọ̀-ẹ̀rọ àti láti bá àwọn olórí ilé-iṣẹ́ sọ̀rọ̀ kárí ayé, láti lóye àwọn ohun tí ọjà àgbáyé nílò, àti láti ṣe àwárí àwọn àǹfààní ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ìgbà pípẹ́ àti tí ó dúró ṣinṣin. Níkẹyìn, ète náà ni láti mú àwọn ọjà àti iṣẹ́ wa tí ó ga jùlọ wá sí ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà tí wọ́n nílò rẹ̀, àti láti fi ìdí múlẹ̀ ní ọjà Àárín Gbùngbùn Ìlà-Oòrùn.
Lọ́wọ́lọ́wọ́, ìmúrasílẹ̀ Wuhan Jiushi fún ìfihàn náà ti wà ní ìpele tó ga jùlọ. A ń retí láti jíròrò ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àti ìdàgbàsókè pẹ̀lú àwọn ẹlẹgbẹ́ agbára kárí ayé ní Riyadh, Saudi Arabia, kí a lè lo àwọn ohun èlò líle ti China àti Wuhan Jiushi'sEhin Diamond RidgeàtiDEC onígun mẹ́rinÀwọn ọjà láti túbọ̀ tànmọ́lẹ̀ síi lórí ìtàgé kárí ayé!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-10-2025


